THCS ĐẠI NGÃI - class 9a2 2010-2011. Gia đình của yêu thương
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 9a2 THCS Đại Ngãi. Để có thể trả lời và đăng bài viết trên diễn đàn 9a2family.forum.st hãy đăng ký làm thành viên của diễn đàn!
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 9a2 THCS Đại Ngãi. Để có thể trả lời và đăng bài viết trên diễn đàn 9a2family.forum.st hãy đăng ký làm thành viên của diễn đàn!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» HKGH ! AI THICH VE KICH DUM MINH NHA
NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG Icon_minitimeMon Dec 05, 2011 6:25 am by KaKa_H_9a2

» THEO CÁC EM THẾ NÀO LÀ LỜI HỨA ?????
NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 8:22 pm by tntran14

» Đề thi thử vào 10 năm 2011 môn Toán (mới)
NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 2:56 am by ngoan

» cả thế giới đều độc =]]
NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 2:19 am by nghi^^

» Động vật lạ,chưa ai thấy nó bao giờ 100%
NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 2:16 am by nghi^^

» Người tiền sử đã tìm thấy lửa như thế nào ?
NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 2:12 am by nghi^^

» khi GV cao hứng [ 1 pic duy nhất ] =]]
NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 2:10 am by nghi^^

» Đề thi thử vào 10 môn TIẾNG ANH
NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG Icon_minitimeSun Jun 12, 2011 9:54 pm by ngoan

» Đề thi thử vào 10 môn TOÁN
NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG Icon_minitimeSun Jun 12, 2011 9:48 pm by ngoan

» Đề thi thử vào 10 môn Ngữ văn
NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG Icon_minitimeSun Jun 12, 2011 9:42 pm by ngoan

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Top posters
nghi^^ (123)
NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG Thth8rungmaotru12cNGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG Th_tha10NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG Thth8rungmaotru12c 
p3_ankute_9a2 (114)
NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG Thth8rungmaotru12cNGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG Th_tha10NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG Thth8rungmaotru12c 
[AMÍN]tổng qản (108)
cỜđỏ_Hânkute (98)
KaKa_H_9a2 (59)
[SASA]phó tổng qản (42)
sử ngọc nhi_LaLa (37)
YT.hdst.net (30)
Ypn.tn (21)
mc_Nguyen (17)

Share | 

NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
YT.hdst.net
Mem
Mem

Nữ
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 30
Được thanks 2
Birthday 25/03/1987
Age Age : 37
Home Home : pt.st

NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG Empty
Bài gửiTiêu đề: NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG   NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG Icon_minitimeWed May 18, 2011 6:04 am

Ngày vu quy, em thật đẹp và lộng lẫy... nhưng người đứng bên cạnh em hôm ấy lại là người đàn ông khác, chứ không phải là anh!
Hơn 10 năm về trước, khi chia tay nhau đã chẳng ai nói được với nhau điều gì và giờ đây cũng vậy! Lý do mà em đưa ra chỉ là mình không hợp nhau, không hiểu nhau và em muốn giải thoát cho anh! Anh đâu có gì đáng để mất đâu mà em lại nghi như vậy? Nếu có thể đánh đổi được thì anh sẵn sàng đánh đổi mọi thứ để có được em!

Ngày em vu quy cũng là ngày anh khóc và khổ đau rất nhiều! Ngày đó dù anh phải đi làm xa nhưng cũng rất may là anh đã về đúng lúc em chuẩn bị lên xe hoa. Nhìn em thật đẹp nhưng thật tiếc khi chú rể lại không phải là anh! Anh đã không thể kìm nổi lòng mình và bật khóc khi thấy em cùng người đàn ông khác tay trong tay làm lễ cưới. Có ánh mắt... không! Dường như rất nhiều ánh mắt nhìn về phía anh... nhưng rồi họ cũng hiểu ra rằng, chúng mình đã có một thời yêu nhau!

Sau này đến "ngày vui" của anh, em cũng đã đến và được nhìn người em đã từng yêu đi xây dựng gia đình với người con gái khác. Anh biết em rất buồn nhưng em là người luôn biết che giấu những cảm xúc của mình. Em không nói ra nhưng anh thoáng nhìn thấy nỗi buồn trên gương mặt em... Khi lễ cưới chưa kết thúc, em đã vội vàng bỏ về mặc cho anh gọi em cũng không nghe. Giá như khi ở bên em, em đừng nói "Anh phải lấy vợ đi. Anh lấy vợ thì em mới yên tâm..." thì bây giờ anh đã không phải đứng trước nỗi đau khi phải xa em mãi mãi...

Giờ đây anh và em đều đã có cuộc sống riêng, điều này anh biết hơn ai hết em à! Nhưng vì quá yêu em nên anh không muốn mất em, anh muốn mãi được yêu em như ngày nào, mãi mãi được nằm trong vòng tay yêu thương ngọt ngào của em...

Đã rất nhiều lần em đòi chia tay nhưng anh luôn là người níu kéo, anh đã làm đủ mọi cách để em quay lại với anh dù anh biết chắc chắn đến một ngày nào đó, rồi mình cũng phải xa nhau. Không biết đó sẽ là ngọt ngào hay đắng cay nhưng dường như nghị lực không thắng nổi trái tim anh... Anh chẳng biết mình sẽ như thế nào khi phải xa em nữa!

Hôm nay anh đã đi mà chẳng biết mình đi đâu, anh đã tới công viên đó, cũng là chỗ mà mình hẹn hò nhau sau bao năm xa cách. Anh đã ngồi đó thật lâu để nhớ em nhớ về lần đầu tiên đó và anh đã khóc rất nhiều...

Đêm nay cũng như bao đêm... anh chẳng ngủ được, anh muốn tâm sự cùng em, cũng hy vọng lòng mình được nhẹ nhõm! Em ạ, sắp đến sinh nhật em rồi đó, một ngày trong tháng 5 em nhỉ? Anh rất muốn được ở bên em trong ngày sinh nhật này nhưng hôm nay, em lại từ chối tất cả những gì anh có thể mang đến cho em, dù điều đó nó rất nhỏ nhoi... Điều đó đã khiến anh rất buồn vì một chút kỉ niệm bên anh, em cũng không muốn...

Nếu có thể đánh đổi một điều gì đó để có em thì anh sẽ sẵn sàng đánh đổi tất cả... Em biết không, anh yêu và nhớ em rất nhiều!
Chữ Ký
sử ngọc nhi_LaLa
Mem
Mem
sử ngọc nhi_LaLa

Nữ
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 37
Được thanks 2
Birthday 30/06/1996
Age Age : 27
Home Home : thiền đừong

NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG   NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG Icon_minitimeSun May 22, 2011 7:45 am

hy'hy' truyện ngừoi lớn kìa hhyhyhyhy NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG 1170730243
Chữ Ký

NGƯỜI YÊU TÔI LẤY CHỒNG

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» con heo an thit nguoi
» người thầy_papa iu dấu của những đứa con 9a2
» NGƯỜI ĐÀN ÔNG 38 NĂM KHÔNG NGỦ (Chuyện lạ có thật)
» đẹp chaiiiii - cần tìm đối thủ
» Người tiền sử đã tìm thấy lửa như thế nào ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang